Results 1 to 1 of 1
    Junior Member

Chia sẽ b quyết chọn ko chắc thắng từng trận cụ thể

Theo kiến của 1 vi anh em san sẻ, họ tham gia cược bng rất nhiều lần nhưng hầu như chơi thắng nổi tiền ti Chị ci. Thấu hiểu nỗi lng của anh em v gip anh em trnh rủi ro cũng như mua được phương php c cược tốt nhất để p dụng, đội ngũ Jss77 đ thu thập thng tin từ những cao thủ bet bng chuyn nghiệp v tổng hợp lại 5 kinh nghiệm c độ bng đ trn mạng trong bi viết dưới đy để anh em tham khảo.

Nguyn tắc vng ko running[/b]
    Đy l một trong cc 5 kinh nghiệm c độ bng đ thường được tay chơi sử dụng. B quyết vng c thể ginh thắng lợi đến 80%. đ l:
    Đặt cược vo đội khch khi hai trường hợp ny xảy ra. cuộc đấu của hai đội bng c thứ hạng cao trn bảng xếp hng v ko đội khch chấp 1/2 tri.

• Nguyn tắc ny phải đề nghị phong độ hai đội ngang nhau, ko được ứng dụng lc trnh độ giữa hai đội chnh lệch qu phổ qut.

trường hợp đang running m đội A lm bn, sau đ đội B gỡ ha, tiếp ấy đội A lại ghi bn v đội B gỡ ha tiếp th khả năng đội B trong khoảng ha ginh thắng lợi

V dụ:
    0-1, 1-1, 1-2, 2-2, Kết quả l: 3-2
    1-0, 1-1, 2-1, 2-2 Kết quả l: 2-3
    B quyết ny th tỉ lệ thắng cược nằm trong khoảng 70%.
    kỹ năng Quan st Odds[/b]
    giả dụ vận động odd c tỷ lệ tip vng bng đ tối nay diễn ra từ 1/4 xuống cn 0 v tiền thắng cược tăng ln cộng với odds l 1/4 th hy đặt cược đội odds thấp hơn. khi odds 1X2 nghing về cửa ha v odds chu lại cải thiện ln 1/4.
    giả sử: Odds chu l home 1.025, away 0.825, do qu nặng v odds chuyển 0.80 : 1.05 (ko chấp 1/4) th chọn đội chủ nh (home).
    Đnh cc trận giữa đội bng hạng cao v hạng thấp[/b]
    Trong 5 kinh nghiệm c độ bng đ, th b quyết ny dễ nhận biết nhất. Trước 3 giờ của cuộc đấu diễn ra, Odds đội hạng qu cao v v như Odds khởi đầu l 1 v giảm xuống 3/4, theo ấy tiền thắng cược tăng cao trong 30 pht trước lc cuộc đấu diễn ra, chứng tỏ cho thấy đội bng xếp hạng cao hơn sẽ gặp phổ qut bất lợi. Chnh v thế, anh em nn tuyển lựa đội bng yếu hơn.
    trận đấu giữa đội mạnh v yếu:

• Ko chấp 0.5 tri v tiền thắng cược cao th chọn đội yếu.

Ko giảm v tiền thắng cược vẫn được giữ nguyn th chọn đội yếu.

kỹ năng Quan st đội hnh hai đội[/b]
    Một trong những nguyn tố to quyết định tỉ lệ cược đấy l tư thế. chẳng hạn như đội bng no c tỉ lệ thắng 5 trn lin tục thường tỉ lệ chấp cao, v điều quan trọng l nh ci c thể ra bẫy để dụ người chơi thua với tỉ lệ chấp ny. tỉ dụ như đội bng thắng nhưng người đặt cược vẫn thua ko. Cụ thể như nh ci ra tỷ lệ chấp 1.5 tri nhưng đội bng lại thắng với tỉ số 1 0.
    V thế, người chơi phải Nhn vo kĩ v thu thập thm thng bo để c thể Đnh gi tỉ lệ ko tốt nhất trước khi đặt cược. Anh em phải nhận thấy sự khc biệt về tư thế m khng nhất quyết dựa vo kết quả.
    B quyết chọn ko từng trn cụ thể[/b]

• giả dụ gi odds cửa trn c chiều hướng tăng cao so với Trước tin, tức l tổng số tiền đặt vo cửa trn đa dạng hơn cửa dưới, Con số đ cho thấy đy l tnh trạng chiếm tầm 30%.

• Nhn vo trị gi odds ko thay đổi hoặc c sự thay đổi ko mấy đng ni, đy l tnh trạng thường diễn ra nhất, chiếm tầm 67%.

Lưu : Ngoi 5 kinh nghiệm c độ bng đ trn th việc thu thập thng tin bn ngoi, anh em kết hợp Đnh gi thm kinh nghiệm c thể kết hợp cc Thống k của mỗi giải đấu cụ thể, đặc trưng ch trọng vo cc giải đấu được ưa chuộng nhất như: Giải bng đ ngoại hạng Anh (EPL), giải bng đ Ty ban nha (SPL) v hớt tc C1 Chu u
    Kết luận[/b]
    Trn đy l 5 kinh nghiệm c độ bng đ trực tuyến m tay chơi mới vo nghề cần nắm r v tập tnh để c thể kiếm tiền trong khoảng nh ći uy tn 2016 .Thực ra đy l tr chơi đấu tr giữa cc tay cược với nhau, nếu như anh em thắng th những người chơi khc sẽ thua. những b quyết trn bạn cần phải lựa chọn để ứng dụng cho ph hợp nhất nhằm cải thiện thm lợi nhuận v thỏa mn niềm say m c cược bản thn.
    Mong rằng, những b quyết m chng ti chia sẻ cho anh em c thể p dụng hữu dụng trong đặt cược cũng như nng cao tỷ lệ thắng. Chc anh em trở thnh một tay chơi chnh hiệu trong ngy gần nhất nh!

2. # ADS

Remove Ads

Ads